Nền giáo dục phát triển ở một quốc gia phát triển như Nhật Bản xem việc học là một quá trình không chỉ diễn ra trên ghế nhà trường, giảng đường mà còn từ việc thực hành và đi làm. Những ai đam mê hoạt động thực hành thì con đường du học thực tiễn là phương thức thích hợp nhất cho bạn.
Chương trình du học thực tiễn cho phép học viên rút ngắn thời gian đào tạo lý thuyết, thay vào đó được đi làm sớm hơn và tiếp tục được thăng tiến bằng cấp trong quá trình làm việc. Chương trình đào tạo hiện đại, chuyên nghiệp sẽ mở ra nhiều cơ hội làm việc hấp dẫn tại đất nước mặt trời mọc, tại các quốc gia phát triển trên thế giới và ngay cả khi người học quay về nước.
![](https://tvg.edu.vn/wp-content/uploads/2023/11/WEB_6-1.png)
![](https://tvg.edu.vn/wp-content/uploads/2023/11/WEB_8.png)
![](https://tvg.edu.vn/wp-content/uploads/2023/11/WEB_9-1.png)
![](https://tvg.edu.vn/wp-content/uploads/2023/11/WEB_10-1.png)