Là các hoạt động đào tạo chuyên biệt có thiết kế bối cảnh và nội dung riêng thông qua ứng dụng phương pháp mô phỏng tình huống nhằm giúp nâng cao kỹ năng ứng dụng các kiến thức đã được học vào thực tiễn.
Hiện nay, Trung tâm Nhật Ngữ Tâm Việt, Công ty Cổ Phần Giáo dục Tâm Việt và Viện Nghiên cứu và Đào tạo Tâm Việt đều ứng dụng đào tạo lab cho các khóa học chuyên biệt về Nhật ngữ, kỹ năng tư duy và kỹ năng mềm, kỹ năng lãnh đạo, quản lý.
Menu